กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
กลุ่มงานพัฒนาส่งเสริมสุขภาพวัยรุ่นร่วมกิจกรรม Big cleaning day ในวันที่ 10 เมษายน 2563 โดยความร่วมมือและพร้อมเพรียงของสมาชิกกลุ่มงานทุกคน เพื่อความเป็นระเบียบเรียบร้อยสวยงามของห้องทำงาน สร้างจิตสำนึกที่ดีและสร้างความสามัคคีของสมาชิก ซึ่งได้กำหนดจัดกิจกรรมในทุกๆ เดือนตามหลัก Social Distancing เพื่อช่วยป้องกันและควบคุมการแพร่กระจายเชื้อโรค ซึ่งสมาชิกทีมได้ให้ความร่วมมือ ช่วยเหลือกันเป็นอย่างดี