กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันที่ 10 มิถุนายน 2564 นายแพทย์วินัย ตันติธนพร ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 11 นครศรีธรรมราช รับมอบขนมยูโร่เค้ก จำนวน 35 ลัง และนมเปรี้ยวดัชมิลล์ จำนวน 30 ลัง จากห้างไทยสมบูรณ์ซุปเปอร์ ณ อาคารห้องประชุมพุทธรักษา เพื่อเป็นกำลังใจให้แก่บุคลากรทางการแพทย์ผู้ปฏิบัติงาน ในสถานการณ์การแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรน่า 2019 (COVID–19)