11 มิถุนายน 2564 นพ.วินัย ตันติธนพร ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 11 นครศรีธรรมราช มอบเกียรติบัตรคนดีศรีอนามัย ประจำปีงบประจำปี 2563 ณ ห้องประชุมสิริธรรมนคร ศูนย์อนามัยที่ 11
เพื่อยกย่องเชิดชูเกียรติ สร้างขวัญกำลังใจ และความภาคภูมิใจมุ่งมั่นในการปฏิบัติงาน โดยมีบุคลากรได้รับเกียรติบัตรดังนี้
1.นางอมรทิพย์ วงศ์เมือง พยาบาลวิชาชีพชำนาญการ
2.นางสาวปาณิสา กลั่นนิเวศน์ พยาบาลวิชาชีพชำนาญการ
3.นางสาวจิราพร เหมทานนท์ นักวิชาการสาธารณสุขปฏิบัติการ
4.นางณัฐฐิดา บัวจันทร์ ผู้ช่วยเหลือคนไข้
นอกจากนี้ยังร่วมทำบุญเลี้ยงพระเนื่องในโอกาส วันก่อตั้งศูนย์อนามัยที่ 11 ด้วย