กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
กลุ่มพัฒนาการส่งเสริมสุขภาพวัยทำงาน ศูนย์อนามัยที่ ๑๑ นครศรีธรรมราช เข้าร่วมประชุมชี้แจงชุดโครงการวิจัย เรื่อง การพัฒนารูปแบบการส่งเสริมพฤติกรรมสุขภาพ
วัยทำงาน เพื่อป้องกันโรคไม่ติดต่อเรื้อรัง (NCDs) ปีงบประมาณ ๒๕๖๕ และอบรมการใช้งาน Food4Health version ปรับปรุง ในวันที่ ๒๑ ธันวาคม ๒๕๖๔ เวลา ๑๙.๓๐ - ๑๒.๐๐ น. ณ ห้องประชุมอุทัย พิศลยบุตร อาคาร ๔ ชั้น ๕ กรมอนามัย
ผู้เข้าร่วมประชุม
๑.นางนันทนาถ ช่วยสกุล พยาบาลวิชาชีพชำนาญการ
๒.นายภากร ช่วยสกุล นักวิชาการสาธารณสุขชำนาญการ
๓.นางสาววิภารัตน์ ชุมหล่อ นักวิชาการสาธารณสุขปฏิบัติการ
๔.นายธีรชัย ยิ่งยวด นักวิชาการสาธารณสุขปฏิบัติการ
หัวข้อการประชุม
เรื่องที่ ๑ อบรมการใช้งาน Food4Health version ปรับปรุง
เรื่องที่ ๒ ชี้แจงชุดโครงการวิจัย เรื่อง การพัฒนารูปแบบการส่งเสริมพฤติกรรมสุขภาพวัยทำงานเพื่อป้องกันโรคไม่ติดต่อเรื้อรัง (NCDs)