กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ 24 เมษายน 2566 กลุ่มพัฒนาการส่งเสริมสุขภาพวัยเรียน ศูนย์อนามัยที่11 นครศรีธรรมราช ร่วมกับ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดสุราษฎร์ธานี สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุราษฎร์ธานี ชุมพร ร่วมประชุมเตรียมการจัดอบรมโครงการหนึ่งโรงเรียนหนึ่งครูอนามัยฯ ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุราษฎร์ธานี ชุมพร โดยมีนายสำรวย ภักดี รองผู้อำนวยการ เขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุราษฎร์ธานี ชุมพร เป็นประธาน จากการประชุมได้มีการมอบหมายหน้าที่กัน โดย สพม.จะรับผิดชอบในส่วนการเชิญกลุ่มเป้าหมาย พิธีการเปิดอบรม ศูนย์อนามัยที่11และ สสจ.สุราษฎร์ธานี รับผิดชอบในส่วนของวิทยากรการอบรมทั้งหมด