กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันที่ 11 มีนาคม 2563 ณ ห้องประชุมสิริธรรมนคร ศูนย์อนามัยที่ 11 กลุ่มงานพัฒนาการส่งเสริมสุขภาพวัยทำงาน ได้จัดประชุมเชิงปฏิบัติการพัฒนาศักยภาพวัยทำงาน ให้เจ้าหน้าที่ศูนย์อนามัยที่11 เพื่อเพิ่มทักษะการส่งเสริมสุขภาพด้านโภชนาการ โดยมี นางอรพรรณ ภัคมนตรี นักโภชนาการชำนาญการพิเศษเป็นวิทยากร กิจกรรมการเรียนรู้เป็นแบบการมีส่วนร่วมและอภิปรายเพื่อการปรับเปลี่ยนพฤติกรรมสุขภาพ มีน.ส.เยาวภา แขกพงค์ และน.ส.พนิดา ชัยมุสิก ตัวแทนจากกลุ่มงานพัฒนาการส่งเสริมสุขภาพวัยผู้สูงอายุเข้าร่วมประชุม