กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันที่ 30 มีนาคม 2563 นายแพทย์วินัย ตันติธนพร ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 11 และตัวแทนเจ้าหน้าที่ ศูนย์อนามัยที่ 11 รับมอบน้ำดื่มและหน้ากากอนามัย จากโรงครัว ดร.แม่ชีทศพร วชิระบำเพ็ญ และคณะศิษย์ บ้านเพชรบำเพ็ญ อำเภอชะอำ จังหวัดเพชรบุรี เพื่อนำมาใช้ประโยชน์ในการปฏิบัติงานและป้องกันการแพร่ระบาดของเชื้อไวรัส Covid-19 ภายในหน่วยงานศูนย์อนามัยที่ 11