กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
กลุ่มงานพัฒนาอนามัยวัยทำงาน ร่วมประชุมคณะกรรมการพัฒนาเทคโนโลยีและการสื่อสารประชาสัมพันธ์โดยมีตัวแทนจากทุกกลุ่มงานเข้าร่วมประชุมเพื่อชี้แจงปรับกระบวนการทำงาน ภายใต้สถานการณ์โควิด19 และขอความร่วมมือกลุ่มงานส่ง key content ในการผลิตสื่อ Infographicและ motiongraphic เผยแพร่ให้ความรู้แก่ประชาชนและสื่อสารแนวทางการปฏิบัติตนเพื่อลดการสัมผัสและแพร่กระจายเชื้อ รวมถึงการส่งเสริมสุขภาพที่ดีในทุกกลุ่มวัยและะพัฒนาอนามัยสิ่งแวดล้อม และร่วมสร้างสังคมที่ดี ในวันที่ 10 มีนาคม 2563 ณ ห้องประชุม สิริธรรมนคร และได้รับความร่วมมือเป็นอย่างดีจากทุกกลุ่มงาน
Cluster วัยทำงาน สรุปรายงาน