กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันที่ 24 เมษายน 2563 พญ.วรลักษณ์ คีรินทร์นนท์ นำทีมสมาชิกกลุ่มงานเทคนิคบริการและวิชาการ ทำกิจกรรมวัน Big cleaning day บริเวณในห้องบัตร หน้าห้องบัตร หน้าห้องเอกซเรย์และบริเวณจุดคัดกรองทางเข้าอาคารผู้ป่วยนอก เพื่อความสะอาดเป็นระเบียบเรียบร้อยสวยงามของจุดให้บริการ และเพื่อเป็นการสร้างจิตสำนึกที่ดี ความสามัคคีของสมาชิก โดยการทำความสะอาด จัดระเบียบ/ตรวจสอบความเรียบร้อยของการจัดแนวทางเดินเข้า-ออก เก้าอี้นั่งรอรับบริการ และจัดเก็บสิ่งของต่างๆให้เป็นระเบียบขึ้น ซึ่งสมาชิกทีมทุกคนได้ให้ความร่วมมือกันเป็นอย่างดี