กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันที่ 13 - 15 พฤษภาคม 2563 น.ส.พิมพ์พร แซ่ลิ้ว ตำแหน่ง นักกายภาพบำบัด จากกลุ่มงานพัฒนาส่งเสริมสุขภาพวัยผู้สูงอายุ ศูนย์อนามัยที่ 11 ซึ่งได้รับคัดเลือกให้เป็นตัวแทนภาคใต้ จากกิจกรรม LIKE talk Award ประเภทการจัดการความรู้ จากเรื่อง "ปลอบ Model " กุญแจ 4 ดอกสู่ความสำเร็จในการฟื้นฟูผู้ป่วย stroke ได้ถ่ายทำคลิปวีดีโอ เพื่อส่งเข้าประกวด LIKE Talk Award ปี 4 รอบชิงชนะเลิศ ซึ่งจะจัดประกวดในเดือนมิถุนายน 2563 ด้วยระบบ teleconference ถ่ายทำโดยมีนายมนตรี นาครอด ตำแหน่ง นายช่างศิลป์