กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดนครศรีธรรมราช ร่วมกับ สำนักงานป้องกันควบคุมโรคที่ 11 จังหวัดนครศรีธรรมราช นำโดยคุณผกาวัลย์ แดหวา และคุณกมลวรรณ อิ่มด้วง ลงพื้นที่ติดตามผลการดำเนินการงานโครงการ Zero TB ในวันที่ 8 กรกฎาคม2563 ณ กลุ่มงานพัฒนาอนามัยวัยทำงาน ศูนย์อนามัยที่ 11 ซึ่งทีมศูนย์อนามัยที่11 นำโดย พญ.วรลักษณ์ คีรินทร์นนท์ และนพ.สมปราชญ์ จิตรศรีสวัสดิ์ และคณะกรรมการดูแลผู้ป่วยวัณโรค ศูนย์อนามัยที่ 11