กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันที่ 25 สิงหาคม 2563 กลุ่มงานอำนวยการ สนับสนุนบุคลากรดำเนินงานโครงการประชุมวิชาการดำเนินงานส่งเสริมสุขภาพและอนามัยสิ่งแวดล้อม ภายใต้สถานการณ์โควิด 19 เขตสุขภาพที่ 11 โดยการรับการลงทะเบียนผู้เข้าร่วมประชุม ตามกลุ่มเป้าหมาย 7 จังหวัด ณ โรงแรมแกรนด์ ฟอร์จูน นครศรีธรรมราช ซึ่งจัดการประชุมโดยกลุ่มขับเคลื่อนยุทธศาสตร์และพัฒนาเทคโนโลยี โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อพัฒนาศักยภาพบุคลากร ภาคีเครือข่ายทุกระดับสู่สังคมแห่งความรอบรู้ด้านสุขภาพ รวมถึงการจัดบริการแบบผสมผสาน และการจัดการความรู้สู่บุคคลและองค์กรต้นแบบ ในเขตสุขภาพที่ 11