ประชุมเชิงปฏิบัติการพัฒนาการขับเคลื่อนนโยบายระดับจังหวัด
ศูนย์อนามัยที่ 11 จัดประชุมเชิงปฏิบัติการพัฒนาการขับเคลื่อนนโยบายระดับจังหวัดเขตสุขภาพที่ 11 ที่เกี่ยวข้องกับพฤติกรรมสุขภาพที่พึงประสงค์ของวัยทำงานและเตรียมความพร้อมก่อนเข้าสู่วัยผู้สูงอายุ ระหว่างวันที่ 7-8 ธันวาคม 2563 ณ ห้องประชุมอรพินท์ 1 โรงแรมทวินโลตัส อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อถ่ายทอดนโยบายและระดมสมองแลกเปลี่ยนเรียนรู้ กำหนดแนวทางการขับเคลื่อนงานและเพื่อให้ผู้เข้าประชุมมีความรอบรู้ด้านสุขภาพและนำไปขับเคลื่อนในชุมชนต่อไปได้ผู้เข้าร่วมประชุมประกอบด้วย ผู้รับผิดชอบงานวัยทำงาน ในเขตสุขภาพที่ 11 จำนวน 70 คน
ภาพเพิ่มเติม >>