กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันที่ 8 ธันวาคม 2563 กลุ่มพัฒนาอนามัยสิ่งแวดล้อมศูนย์อนามัยที่11 ลงเยี่ยมลงพื้นที่เยี่ยมให้กำลังใจแก่เจ้าหน้าที่ รพ.สต และประชาชนที่ประสบอุทกภัยในเขตพื้นที่บริการศูนย์อนามัยที่ 11 ได้แก่พื้นที่ รพ.สต.บ้านบางบูชา รพ.สต.บ้านเปี๊ยะเนิน ,รพ.สต.วัดลาวและรพ.สต.บางมูลนากและได้มอบสิ่งสนับสนุน " ชุดนายสะอาด"และสิ่งสนับสนุนด้านอนามัยสิ่งแวดล้อมเพื่อจะได้ไปในในพื้นที่ต่อไป