กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
ศูนย์อนามัยที่ 11 ร่วมกับสำนักงาสาธารณสุขจังหวัดพังงา จัดประชุมคณะอนุกรรมการการป้องกันและแก้ไขปัญหาการตั้งครรภ์ในวัยรุ่นจังหวัดพังงาครั้งที่ 1/ 2564 โดยนายพรศักดิ์ มธุรส รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดพังงา ปฏิบัติหน้าที่แทน ประธานในการประชุม และคณะอนุกรรมการการป้องกันและแก้ไขปัญหาการตั้งครรภ์ในวัยรุ่นจังหวัดพังงา โดย นางสาวเจียมใจ สามัคคีธรรม หัวหน้าฝ่ายส่งเสริมสุขภาพสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดพังงา รายงานความก้าวหน้า