กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันที่ 28 มกราคม 2564 นายแพทย์วินัย ตันติธนพร ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 11 และคณะลงพื้นที่จังหวัดภูเก็ต ตรวจราชการและนิเทศงาน กรณีปกติกระทรวงสาธารณสุข รอบที่ 1 ประจำปีงบประมาณ 2564 ณ ห้องประชุมพระแทว ชั้น 5 สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดภูเก็ต เพื่อติดตามการดำเนินงาน และประชุมเพื่อแลกเปลี่ยนเรียนรู้กระบวนการดำเนินงาน กลุ่ม Functional based ประเด็นที่ 4 สุขภาพกลุ่มวัย ในประเด็นมุ่งเน้น ผู้สูงอายุคุณภาพ และประเด็นกำกับติดตาม สุขภาพแม่และเด็ก โดยมีดร.สุวรรณา หล่อโลหการ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดภูเก็ต พร้อมด้วย หัวหน้ากลุ่มงาน เจ้าหน้าที่กลุ่มงานส่งเสริมสุขภาพ และเจ้าหน้าที่สาธารณสุขที่เกี่ยวข้อง ร่วมต้อนรับ
Cr.ภาพ/ข่าว สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดภูเก็ต