กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันที่ 5, 8 มีนาคม 2564 ศูนย์อนามัยที่ 11 โดยงานเภสัชกรรม และงานเทคนิคการแพทย์ กลุ่มงานเทคนิคบริการและวิชาการ ได้ร่วมกับ คณะกรรมการ รพ.สต.ติดดาว ลงตรวจเยื่ยมเพื่อขับเคลื่อนและพัฒนาระบบงานในฐานะพี่เลี้ยง ของรพ.สต.ในเขตพื้นที่รับผิดชอบ จำนวน 3 รพ.สต. คือ บ้านเปียะเนิน บ้านบางบูชา บ้านมูลนาก เพื่อเตรียมความพร้อม รับการตรวจประเมิน รพ.สต.ติดดาว จากทีมของจังหวัดในวันที่ 5 พฤษภาคม 2564 รพ.สต.บ้านบางมูลนาก วันที่ 8 พฤษภาคม 2564 รพ.สต.บ้านบางบูชา และ 21 มิถุนายน 2564 รพ.สตบ้านเปียะเนิน