กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
ศูนย์อนามัยที่ 11 จัดกิจกรรม มุฑิตาจิต แด่ผู้เกษียณอายุ ประจำปี 2564 นางสาวรัตนาภรณ์ ชุมจินดา โภชนากรชำนาญงาน กลุ่มพัฒนาการส่งเสริมสุขภาพวัยเรียน โดย นพ.วินัย ตันติธนพร ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 11 และตัวแทนกลุ่มงาน ได้กล่าวแสดงมุทิตาจิตตานุสรณ์ และมอบของที่ระลึก แก่ผู้เกษียณอายุ บรรยากาศเป็นไปด้วยความอบอุ่น และความประทับใจ ณ ห้องประชุมสิริธรรมนคร และ ระบบ online