กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
นายแพทย์วินัย ตันติธนพร ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 11 นครศรีธรรมราช เป็นประธานเปิดการประชุมบูรณาการความร่วมมือด้านสุขภาพ(4D) เขตสุขภาพที่ 11
วันที่ 30 มีนาคม 2565 เวลา กลุ่มพัฒนาอนามัยแม่และเด็ก ศูนย์อนามัยที่ 11 นครศรีธรรมราช จัดประชุมบูรณาการความร่วมมือด้านสุขภาพ (4D) เขตสุขภาพที่ 11 ปีงบประมาณ 2565 “พัฒนาศักยภาพครู/ผู้ดูแลเด็ก และผู้เกี่ยวข้อง ในสถานพัฒนาเด็กปฐมวัย” ผ่านระบบออนไลน์ Cisco WebEx และ Facebook Live : ศูนย์อนามัยที่ 11 ณ ห้องประชุมสิริธรรม 2 ศูนย์อนามัยที่ 11 โดย นายแพทย์วินัย ตันติธนพร ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 11 นครศรีธรรมราช เป็นประธานเปิดการประชุมประชุมบูรณาการความร่วมมือด้านสุขภาพ(4D) เขตสุขภาพที่ 11 และบรรยายสถานการณ์เด็กปฐมวัย เขตสุขภาพที่ 11
มีวัตถุประสงค์เพื่อพัฒนาศักยภาพครู/ผู้ดูแลเด็ก และผู้เกี่ยวข้อง ในสถานพัฒนาเด็กปฐมวัย ในเขตสุขภาพที่ 11 การประชุมครั้งนี้เป็นรูปแบบการบรรยาย โดยวิทยากรจากกรมอนามัย ใน หัวข้อ