กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
กิจกรรมจิตอาสาทำความดี เนื่องในโอกาส “วันแม่แห่งชาติ” 12 สิงหาคม 2565
วันจันทร์ที่ 8 สิงหาคม 2565 ศูนย์อนามัยที่ 11 นครศรีธรรมราช จัดกิจกรรมจิตอาสาทำความดี เนื่องในโอกาส “วันแม่แห่งชาติ” 12 สิงหาคม 2565 โดยทำกิจกรรม Big Cleaning Day ร่วมกันทำความสะอาด เก็บขยะ บริเวณรอบตึกอำนวยการ บริเวณโดยรอบศูนย์อนามัย และ บริเวณภายใน นอกกลุ่มงาน มีเจ้าหน้าที่ร่วมกิจกรรม จำนวน 50 คน