กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันที่ 2 กันยายน 2565 เวลา 13.00 น.
นางสายฟ้า. แก้วมีไชย พยาบาลวิชาชีพชำนาญการพิเศษ พร้อมด้วย นส.ฌามิศญาตรีวัย นักวิขาการสาธารณสุขปฏิบัติการ นำทีมคณะกรรมการพัฒนาโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพติดดาว(รพสต.ติดดาว) ประเมินและติดตามเยี่ยม
โรพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลเปี๊ยะเนินเพื่อ
เตรียมความพร้อมรับการประเมินจากสสจ.ในวันที่
22กันยายน.65