กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันที่ 13 กันยายน 2565 นายแพทย์วินัย ตันติธนพร ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 11 นครศรีธรรมราช นำคณะเจ้าหน้าที่ ศูนย์อนามัยที่ 11 ทำบุญประเพณีสารทเดือนสิบ ของจังหวัดนครศรีธรรมราช โดยนำหมฺรับและภัตตาหารถวายพระ เพื่อทำบุญอุทิศส่วนกุศลให้กับบุคลากรศูนย์อนามัยที่ 11 ที่ได้ล่วงลับไปแล้ว ณ วัดหนองนก ต.บางจาก อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช