กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
องค์การบริหารส่วนตำบลนาพรุ จัดโครงการเตรียมความพร้อมไม่ต้องเดี๋ยว เผลอแป๊บเดียวก็สูงวัย ณ โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลบ้านพระพรหม ต.นาพรุ อ.พระพรหม มีผู้เข้าร่วมเป็นผู้สูงอายุและผู้สนใจ จำนวน 40 คน โดยบุคลากรจากกลุ่มพัฒนาการส่งเสริมสุขภาพวัยสูงอายุ ศูนย์อนามัยที่ 11 เป็นวิทยากรจำนวน 1คน คือ นางสาวพิมพ์พร แซ่ลิ้ว ตำแหน่ง นักกายภาพบำบัดปฏิบัติการ เป็นวิทยากรในหัวข้อ การดูแลสุขภาพสำหรับผู้สูงอายุ และมณีเวช ในวันพุธที่ 14 กันยายน 2565