กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันที่ 6 ตุลาคม 2565 นายแพทย์มณเฑียร คณาสวัสดิ์ รองอธิบดีกรมอนามัย พร้อมด้วย นายแพทย์วินัย ตันติธนพร ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 11 นครศรีธรรมราช เยี่ยมเสริมพลัง ขับเคลื่อนการดำเนินงานส่งเสริมการออกกำลังกาย บูรณาการร่วมกับภาคีเครือข่าย และการจัดกิจกรรมรณรงค์ก้าวท้าใจ ณ ห้องประชุมมรกต ชั้น 3 สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดระนอง โดยมีนายแพทย์นรเทพ อัศวพัชระ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดระนอง รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดระนอง หัวหน้ากลุ่มงานทุกกลุ่มงาน และผู้รับผิดชอบงานกลุ่มวัยทำงาน ร่วมต้อนรับ