กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันที่ 20 ตุลาคม 2565 นายแพทย์วินัย ตันติธนพร ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 11 นครศรีธรรมราชพร้อมคณะเจ้าหน้าที่ ร่วมกิจกรรมจิตอาสาพัฒนาวัดพระมหาธาตุ วรมหาวิหาร เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคตพระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว 23 ตุลาคม 2565 โดยมีนายอภินันท์ เผือกผ่อง ผู้ว่าราชการจังหวัดนครศรีธรรมราช เป็นประธานกล่าวคำปฏิญาณพร้อมกัน และร่วมกับ หัวหน้าส่วนราชการ ประชาชนชนจิตอาสา และภาคส่วนต่างๆ ร่วมกิจกรรมจิตอาสาพัฒนา ทำความสะอาด ณ วัดวัดพระมหาธาตุ วรมหาวิหาร ต.ในเมือง อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช
กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาวัดพระมหาธาตุ : https://www.facebook.com/media/set?vanity=hpc11nakhonsi&set=a.5731952290200640