กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
กลุ่มงานส่งเสริมสุขภาพ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดพังงา ขอขอบพระคุณ กลุ่มงานพัฒนาการส่งเสริมสุขภาพวัยทำงาน ศูนย์อนามัยที่ 11 นครศรีธรรมราช ในการสนับสนุนอุปกรณ์ในการจัดบูธก้าวท้าใจ และ ของรางวัลให้กับประชาชน ในโครงการแสงนำใจ ไทยทั้งชาติเฉลิมพระเกียรติครั้งที่ 8 ในวันที่ 30 ตุลาคม 2565 ณ จังหวัดพังงา ซึ่งได้รับความสนใจ จากประชาชนชาวจังหวัดพังงาเป็นอย่างมาก โดยเฉพาะน้องมาสคอต จากกิจกรรมก้าวท้าใจ