กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันจันทร์ที่ ๕ ธันวาคม ๒๕๖๕ นายแพทย์วินัย ตันติธนพร ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ ๑๑นครศรีธรรมราช พร้อมคณะเจ้าหน้าที่ ร่วมพิธีทำบุญตักบาตร ถวายพระราชกุศล ณ สนามหน้าเมือง อำเภอเมือง นครศรีธรรมราชและพิธีวางพานพุ่มดอกไม้และถวายบังคม ณ หอประชุมโรงละคร องค์การบริหารส่วนจังหวัดนครศรีธรรมราช เพื่อน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณ เนื่องในวันคล้ายวันพระบรมราชสมภพ พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศวร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร วันชาติ และวันพ่อแห่งชาติ ๕ ธันวาคม ๒๕๖๕ โดยมี นายอภินันท์ เผือกผ่อง ผู้ว่าราชการจังหวัดนครศรีธรรมราช เป็นประธาน