กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
เนื่องด้วยกลุ่มพัฒนาส่งเสริมสุขภาพวัยทำงานได้จัดชุมโครงการอบรม การดูแลสุขภาพที่บ้าน ระบบบริการปฐมภูมิแบบบูรณาการภาคีเครือข่ายศูนย์อนามัยที่11 เพื่อสร้างองค์ความรู้ บูรณาการการทำงานทุกภาคส่วนร่วมแลกเปลี่ยนกระบวนการปฏิบัติงาน ในวันที่ 8 ธันวาคม 2565 ณ ห้องประชุม ศูนย์อนามัยที่11 โดยมี บุคลากรกลุ่มงานพัฒนาส่งเสริมสุขภาพวัยสูงอายุ
คือ นางสาวเยาวภา แขกพงค์ ตำแหน่งนักกายภาพบำบัดปฏิบัติการ เป็นวิทยากรหัวข้อ กายภายบำบัดในผู้ป่วยโรคหลอดเลือดสมอง