กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันที่20/12/65 เวลา 9.00น นพ วินัย ตันติธนพร ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่11 และบุคลากรศูนย์อนามัยที่11 ได้เข้าร่วมทำบุญตักบาตรข้าวสารอาหารแห้งมีพระสงฆ์จำนวน 5รูป เพื่อเป็นการแสดงความจงรักภักดี และร่วมบำเพ็ญกุศล เพื่อถวายพระพร แด่ สมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าพัชรกิติยาภา นเรนทิราเทพยวดี กรมหลวง ราชสาริณีสิริพัชร มหาวัชรราชธิดา ขอให้ทรงหายจากอาการประชวรและมีพลานามัยแข็งแรง
โดยเร็ววัน