กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ 19 เมษายน 2566 กลุ่มพัฒนาการส่งเสริมสุขภาพวัยเรียน ศูนย์อนามัยที่11 นครศรีธรรมราช ร่วมกับ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดกระบี่ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาตรัง กระบี่ ประชุมเตรียมการจัดอบรมโครงการหนึ่งโรงเรียนหนึ่งครูอนามัยฯ ณ โรงเรียนเมืองกระบี่ โดยมีท่านรองผู้อำนวยการ สพม ตรัง กระบี่ เป็นประธาน และได้รับการต้อนรับจากท่านผู้อำนวยการโรงเรียนเมืองกระบี่ และร่วมประชุมด้วยกัน
จากการประชุมได้มีการมอบหมายหน้าที่กัน โดย สพม.จะรับผิดชอบในส่วนการเชิญกลุ่มเป้าหมาย พิธีการเปิดอบรม ศูนย์อนามันที่11และ สสจ.กระบี่รับผิดชอบในส่วนของวิทยากรการอบรมทั้งหมด