กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
นางมยุรี บุญวรรณ นักวิชาการสาธารณสุขชำนาญการพิเศษ ตัวแทนของศูนย์อนามัยที่ 11 นครศรีธรรมราช ร่วมประชุมในครั้งนี้
โดยท่านผวจ นครศรีธรรมราช เป็นประธานการประชุมเตรียมการรับเสด็จทูลกระหม่อมหญิงอุบลรัตนราชกัญญา สิริวัฒนาพรรณวดี ในวโรกาสเสด็จติดตามผลการดำเนินงานโครงการ TO BE NUMBER ONE 23 มิถุนายนนี้
วันนี้(18 พ.ค.66) ที่ห้องประชุมนิลพยัคฆ์ มหาวิทยาลัยราชภัฎนครศรีธรรมราช อำเภอเมือง จังหวัดนครศรีธรรมราช นายอภินันท์ เผือกผ่อง ผู้ว่าราชการจังหวัดนครศรีธรรมราช เป็นประธานการประชุมการเตรียมการรับเสด็จทูลกระหม่อมหญิงอุบลรัตนราชกัญญา สิริวัฒนาพรรณวดี ในวโรกาสเสด็จติดตามผลการดำเนินงานโครงการ TO BE NUMBER ONE ในพื้นที่จังหวัดนครศรีธรรมราช และเปิดชมรม TO BE NUMBER ONE และศูนย์เพื่อนใจ TO BE NUMBER ONE รวมทั้งทรงเป็นองค์ประธานในการแสดงคอนเสิร์ต TO BE NUMBER ONE ณ จังหวัดนครศรีธรรมราช ในวันศุกร์ที่ ๒๓มิถุนายน2566