กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
องค์การบริหารส่วนตำบลบางจาก ต บางจาก อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช ได้จัดโครงการดูแลใส่ใจผู้สูงวัยแบบครบวงจร เมื่อวันจันทร์ที่ 29 พฤษภาคม 25 ผู้เข้าร่วมคือสมาชิกชมรมผู้สูงอายุตำบลบางจาก มีบุคลากรจากกลุ่มพัฒนาการส่งเสริมสุขภาพวัยสูงอายุ ศูนย์อนามัยที่ 11 คือ นางสาวพิมพ์พร แซ่ลิ้ว ตำแหน่ง นักกายภาพบำบัดปฏิบัติการ ร่วมเป็นวิทยากร