กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันที่ 3 มิถุนายน 2566เวลา 17.30 น.
ศูนย์อนามัยที่ 11 นครศรีธรรมราช นำโดย นายแพทย์วินัย ตันติธนพร ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 11 พร้อมด้วยคณะเจ้าหน้าที่ เข้าร่วมกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินีเนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษาพิธีถวายเครื่องราชสักการะ วางพานพุ่ม และพิธีจุดเทียน
ถวายพระพรชัยมงคล ณ สนามหน้าเมือง จังหวัดนครศรีธรรมราช