กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันที่ 26 กันยายน 2566 ศูนย์อนามัยที่ 11 นครศรีธรรมราช จัดกิจกรรม มุฑิตาจิต แก่บุคลากรที่เกษียณอายุราชการ ในปีงบประมาณ 2566 ณ โรงแรมเกียรตินคร โดยมีนายแพทย์วินัย ตันติธนพร ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 11 เป็นประธาน พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่ศูนย์อนามัยที่ 11 ร่วมกันแสดงมุฑิตาจิต แก่บุคลากรจำนวน 2 ท่าน เพื่อรำลึกถึงคุณงามความดี ในร่วมกันขับเคลื่อนการดำเนินงานขององค์กร รวมถึงเป็นการสร้างความรัก ความสามัคคีภายในหน่วยงาน โดยมีเจ้าหน้าที่ศูนย์อนามัยเข้าร่วมกิจกรรม