กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันที่ 17 ตุลาคม 2566 กลุ่มพัฒนาการส่งเสริมสุขภาพวัยทำงานโดยทีมชุมชนร่วมกับทีมสหวิชาชีพลงเยี่ยมบ้านผู้ป่วย ในเขตรพ.สต.บ้านบางจากและรพ.สต.บ้านแสงวิมาน ประกอบด้วยผู้ป่วยIMC 2 รายและHHC 1ราย เพื่อติดตามเยี่ยม ให้คำแนะนำผู้ป่วยและญาติในการดูแลผู้ป่วยที่บ้าน