กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันที่ 12 มกราคม พ.ศ.2567 นายแพทย์วินัย ตันติธนพร ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 11 นครศรีธรรมราช ร่วมประชุมตรวจราชการและนิเทศงานกรณีปกติระดับกระทรวง รอบที่ 1 ประจำปีงบประมาณ 2567 จังหวัดภูเก็ต ณ ห้องประชุมราชพฤกษ์ ชั้น 6 โรงพยาบาลวชิระภูเก็ต โดยมีนายแพทย์ธนิศ เสริมแก้ว สาธารณสุขนิเทศก์ เขตสุขภาพที่ 11 ปฏิบัติหน้าที่เเทนผู้ตรวจราชการกระทรวงสาธารณสุข เขตสุขภาพที่ 11 เป็นประธาน โดยมีผู้เข้าร่วมประชุมประกอบด้วย ผู้บริหาร ผู้รับผิดชอบงานของสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดภูเก็ต และคณะผู้นิเทศจากกรม กอง เข้าร่วมประชุม