กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันที่ 19 มกราคม 2567 นายแพทย์วินัย ตันติธนพร ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 11 นครศรีธรรมราชร่วมประชุมสรุปผลการตรวจราชการและนิเทศงานกรณีปกติ ระดับกระทรวงสาธารณสุข รอบ 1 ประจำปีงบประมาณ 2567ณ ห้องประชุม 1 สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดพังงา โดยมีนายแพทย์ธนิศ เสริมแก้ว สาธารณสุขนิเทศก์ เขตสุขภาพที่ 11 ปฏิบัติหน้าที่ผู้ตรวจราชการกระทรวงสาธารณสุข เขตสุขภาพที่ 11 นายแพทย์ชวนนท์ อิ่มอาบ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดพังงา พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร ผู้อำนวยการโรงพยาบาล สาธารณสุขอำเภอ หัวหน้ากลุ่มงาน และผู้รับผิดชอบตัวชี้วัดการตรวจราชการ ร่วมให้การต้อนรับและคณะผู้นิเทศจากกรม กอง เข้าร่วมประชุม