กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันที่ 23 กุมภาพันธ์ 2567 นายแพทย์วินัย ตันติธนพร ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 11 นครศรีธรรมราช ร่วมประชุมสรุปผลการตรวจราชการและนิเทศงาน จ.ระนอง โดยมีนายแพทย์ธนิศ เสริมแก้ว สาธารณสุขนิเทศก์ เขตสุขภาพที่ 11 เป็นประธาน พร้อมด้วยผู้ทรงคุณวุฒิ ผู้นิเทศจากกรม กองต่างๆ ผู้นิเทศงาน และผู้บริหารระดับสูง ในเขตสุขภาพที่ 11 เข้าร่วมการตรวจราชการและนิเทศงาน ณ ห้องประชุมโกมาซุม ชั้น 4 โรงพยาบาลระนอง
Cr. ภาพ:สำนักงานเขตสุขภาพที่11
#สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดระนอง
#เขตสุขภาพที่11
#สำนักงานเขตสุขภาพที่11