กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
พิธีเจริญพระพุทธมนต์เฉลิมพระเกียรติ พระบาทสมเด็จพระปรเมนทรรามาธิบดี ศรีสินทรมหาวชิราลงกรณ์ พระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว
วันพุธที่ 28 กรกฎาคม 2564 เวลา 14.00 น. ชมรมจริยธรรมศูนย์อนามัยที่ 11 นำโดยนายแพทย์วินัย ตันติธนพร ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 11 และนางสาวจารุณี สุขเกื้อ ประธานชมรมและสมาชิก เข้าร่วมพิธีเจริญพระพุทธมนต์ ถวายเป็นพระราชกุศลแด่ พระบาทสมเด็จพระปรเมนทรรามาธิบดี ศรีสินทรมหาวชิราลงกรณ์ พระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสมหามงคล วันเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 ณ วัดบ้านงาม ตำบลคลองกระบือ อำเภอปากพนัง จังหวัดนครศรีธรรมราช โดยมี นายกิตติพงษ์ รองเดช นายอำเภอปากพนังเป็นประธานในพิธี