กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันที่ 7 มีนาคม 2567 นายแพทย์วินัย ตันติธนพร ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 11 นครศรีธรรมราช ร่วมประชุมคณะกรรมการบริหารเขตสุขภาพที่ 11 ครั้งที่ 3/2567 ณ ห้องประชุม ชั้น 5 อาคารสราญราษฎร์ โรงพยาบาลสวนสราญรมย์ อำเภอพุนพิน จังหวัดสุราษฎร์ธานี โดยมี นายแพทย์ศักดา อัลภาชน์ ผู้ช่วยปลัดกระทรวงสาธารณสุข รักษาการในตำแหน่ง ผู้ตรวจราชการกระทรวงสาธารณสุข เขตสุขภาพที่ 11 เป็นประธาน มีนายแพทย์ธนิศ เสริมแก้ว สาธารณสุขนิเทศก์ เขตสุขภาพที่ 11 ผู้บริหาร ศูนย์วิชาการ และผู้ที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุม เพื่อกำกับติดตามความก้าวหน้า การดำเนินงานตามนโยบายของกระทรวงสาธารณสุข และประเด็นสำคัญของเขตสุขภาพ พร้อมให้ข้อเสนอแนะเพื่อให้การดำเนินงานบรรลุตามเป้าหมาย