กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันที่ 22 มีนาคม 2567 ทางกลุ่มพัฒนาอนามัยสิ่งแวดล้อม ศูนย์อนามัยที่11ได้ส่งมอบขยะอันตรายให้กับ องค์การบริหารส่วนตำบลบางจากปริมาณ 120 กิโลกรัม และองค์การบริหารส่วนตำบลบางจากทางจะรวบรวมส่งองค์การบริหารส่วนจังหวัดนครศรีธรรมราชตามโครงการส่งเสริมและพัฒนาคุณภาพสิ่งแวดล้อม (กิจกรรมขนส่งของเสียอันตรายจากชุมชน จังหวัดนครศรีธรรมราช ประจำปี 2567ครั้งที่1ในวันที่ 25 มีนาคม67 ณ สนามกีฬาองค์การบริหารส่วนจังหวัดนครศรีธรรมราช ตำบลท่าวัง อำเภอเมือง จังหวัดนครศรีธรรมราช