กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
นายแพทย์วินัย ตันติธนพร ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 11 นครศรีธรรมราชร่วม ตรวจราชการและนิเทศงานกรณีปกติ รอบที่ 1 ปี 2567 จังหวัดนครศรีธรรมราช โดยมี นายแพทย์ศักดา อัลภาชน์ ผู้ตรวจราชการกระทรวงสาธารณสุข เขตสุขภาพที่ 11 เป็นประธาน นายแพทย์ธนิศ เสริมแก้ว สาธารณสุขนิเทศก์ เขตสุขภาพที่ 11 (ผู้อำนวยการสำนักงานเขตสุขภาพที่ 11) พร้อมด้วย ผู้นิเทศจาก กรม กองต่างๆ ผู้นิเทศงาน และผู้บริหาร ในเขตสุขภาพที่ 11 เข้าร่วมการตรวจราชการและนิเทศงานจังหวัดนครศรีธรรมราช รอบที่ 1 ปี 2567 ระหว่างวันที่ 20 - 22 มีนาคม 2567 ณ ห้องประชุม ชั้น 5 สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดนครศรีธรรมราช
Cr: ภาพ/ข่าว :สำนักงานเขตสุขภาพที่11