กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
ูศูนย์อนามัยที่ 11 นครศรีธรรมราช โดยนายแพทย์วินัย ตันติธนพร ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 11 พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่กลุ่มอำนวยการ และกลุ่มพัฒนาการการวัยเรียน เข้าร่วมกิจกรรมจิตอาสาพัฒนา เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฏาคม 2567 ร่วมกิจกรรมบริจาคโลหิตโดยสภากาชาดไทย ณ หอประชุมโรงละครอบจ.นครศรีธรรมราช และ ร่วมทำกิจกรรม Big Cleaning Dayสวนสาธารณะศรีธรรมโศกราชและสถานที่สำคัญบริเวณใกล้เคียง ในวันพุธที่ 1 พฤษภาคม 2567 เพื่อเป็นการร่วมแสดงความจงรักภักดี และสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณ