กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
องค์การบริหารส่วนตำบลท่าซัก ได้จัดโครงการส่งเสริมการออกกำลังกายในผู้สูงอายุ ประจำปีงบประมาณ 2567 เพื่อส่งเสริมและสนับสนุนให้ผู้สูงอายุได้รับการดูแลสุขภาพที่ถูกต้องและเหมาะสม ในวันที่ 23 พฤษภาคม 2567 ณ ห้องประชุมอาคารศูนย์พัฒนาคุณภาพชีวิตและส่งเสริมอาชีพผู้สูงอายุตำบลท่าซัก องค์การบริหารส่วนตำบลท่าซัก อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช โดยมี นางสาวพิมพ์พร แซ่ลิ้ว ตำแหน่ง นักกายภาพบำบัดปฏิบัติการ กลุ่มพัฒนาการส่งเสริมสุขภาพวัยสูงอายุ เป็นวิทยากร