กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันที่ 3 มิถุนายน 2567 เวลา 18.00 นายแพทย์วินัย ตันติธนพร ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 11 พร้อมด้วย นางเตือนใจ แสงดารา พยาบาลวิชาชีพชำนาญการ นางสาววรางคณา ผดุงกิ่งตระกูล พยาบาลวิชาชีพชำนาญการ นางสาวกนกวรรณ จันทร์อินทร์ พยาบาลวิชาชีพปฏิบัติการ และนางสุวดี สุทธิรุ่งเรือง พนักงานบริการ เจ้าหน้าที่แผนกผู้ป่วยในเข้าร่วมกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 3 มิถุนายน 2567 ณ สนามหน้าเมืองนครศรีธรรมราช ตำบลคลัง อำเภอเมืองนครศรีธรรมราช จังหวัดนครศรีธรรมราช ช่วงเย็น ซึ่งได้มีการจัดพิธีถวายเครื่องราชสักการะและวางพานพุ่ม และพิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล